      • Máy khoan Pin 20V DCA ADJZ03-13EM
      ADJZ03-13EM
      Danh mục: DÙNG PIN TỪ 18V - 20V MAX
      • Báo giá nhanh
      Thông số kỹ thuật :
      Đầu khoan tối đa 13 mm
      Đường kính mũi vít tối đa 10 mm
      tần số đập 0-32500 /p
      tốc độ không tải Mức thấp: 0-500 v/p
      Mức cao: 0-2000 v/p
      Khả năng khoan tối đa  Khoan sắt: 13mm
      Tường gạch: 13mm
      Khoan gỗ: 45mm
      Thiết lập mô men xoắn 24+2
      Lực xoắn tối đa 120 N/m
      Đóng gói Hộp nhựa
      Trọng lượng 2.2 kg
      Phụ kiện kèm theo 2 pin 20V 4.0Ah, 1 sạc