      • Máy cắt cành dùng pin 20V DCA ADYD25BM
      ADYD25BM
      Danh mục: DCA
      Xuất xứ: DCA
      Bảo hành:
      Bao gồm: 1 thân máy + 2 pin 20V/2.0Ah + 1 sạc
      • Báo giá nhanh
      Thông số kỹ thuật:
      Khả năng cắt Nhánh cây cứng: 20mm
      Nhánh cây mềm: 25mm
      Trọng lượng 1.2kg
      Đóng gói Hộp nhựa
      Phụ kiện kèm theo 2 pin 20V 2.0Ah, 1 sạc