      • Máy cắt cành dùng pin 20V DCA ADYD35BM
      ADYD35BM
      Danh mục: DCA
      Xuất xứ: DCA
      Bảo hành:
      Bao gồm: 1 thân máy + 2 pin 20V/2.0Ah + 1 sạc
      • Báo giá nhanh
      Thông số kỹ thuật:
      Khả năng cắt Mức 1: nhánh cây cứng & mềm φ20mm
      Mức thứ 2: nhánh cây cứng & mềm φ25mm
      Mức thứ 3: nhánh cây cứng φ25mm, nhánh cây mềm φ30mm
      Mức thứ 4: nhánh cây cứng φ25mm, nhánh cây mềm φ35mm
      Đóng gói Hộp nhựa
      Trọng lượng tịnh 1,35kg
      Phụ kiện đi kèm 2 pin 20V 2.0Ah, 1 sạc