      • Máy cưa kiếm dùng pin 20V DCA ADJF22DM
      ADJF22DM
      Danh mục: DCA
      Xuất xứ: DCA
      Bảo hành:
      Bao gồm: 1 thân máy + 1 pin 20V/4.0Ah + 1 sạc
      • Báo giá nhanh
      Thông số kỹ thuật:
      Chiều dài lưỡi cưa 22 mm
      Khả năng cưa tối đa   Kim loại 15 mm
      Gỗ: 180 mm
      Ống đường kính 100mm
      Tốc độ không tải 0- 3300 phút
      Đóng gói Hộp nhựa
      Trọng lượng  2.4 kg
      Phụ kiện kèm theo 1 pin 20V 4.0Ah, 1 sạc