      • Máy đánh bóng Pin 20V DCA ADSP150Z
      ADSP150Z
      Danh mục: DCA
      Xuất xứ: DCA
      Bảo hành:
      Bao gồm: 1 thân máy không kèm pin và sạc
      • Báo giá nhanh
      Thông số kỹ thuật:
      Có sáu tốc độ chuyển đổi 1-2-3-4-5-6
      Công suất đầu ra tối đa  630 W
      Tốc độ định mức  2100-4800 /phút
      Kích thước bánh mài Φ150 mm