      • Máy đánh bóng Pin 20V DCA ADSP180DM
      ADSP180DM
      Bảo hành:
      Bao gồm: 1 thân máy + 1 pin 20V/4.0Ah + 1 sạc
      • Báo giá nhanh
      Thông số kỹ thuật:
      Có sáu tốc độ chuyển đổi 1-2-3-4-5-6
      Tốc độ định mức  400-2200/phút
      Kích thước bánh mài 180 mm
      Trục chính M14
      Đóng gói Hộp nhựa
      Trọng lượng tịnh  2.3kg
      Phụ kiện kèm theo 1 pin 20V 4.0Ah, 1 sạc