      • Máy khoan bê tông dùng pin 20V DCA ADZC22BM
      ADZC22BM
      Danh mục: DCA
      Xuất xứ: DCA
      Bảo hành:
      Bao gồm: 1 thân máy + 2 pin 20V/4.0Ah + 1 sạc
      • Báo giá nhanh
      Thông số kỹ thuật:
      Tốc độ không tải  0 – 1400 v/p
      Tốc độ đập 0 – 4500 v/p
      Khả năng khoan tối đa Khoan sắt: 13mm
      Bê tông: 22 mm
      Khoan gỗ: 28mm
      Đóng gói Hộp nhựa
      Trọng lượng 2.6 Kg
      Phụ kiện đi kèm 2 pin 20V 4.0Ah, 1 sạc