      • Máy khoan bê tông dùng pin DCA ADZC04-24EM 20V
      ADZC04-24EM
      Bảo hành:
      Bao gồm: 1 thân máy + 2 pin 20V/4.0Ah + 1 sạc
      • Báo giá nhanh
      Động cơ Không chổi than
      Dung lượng pin 20V 4.0A.h
      Khả năng khoan Bê tông 4 – 24mm, sắt 13mm, gỗ 28mm