      • Máy khoan bê tông pin 20V DCA ADZC02-26EM
      ADZC02-26EM
      Danh mục: DCA
      Xuất xứ: DCA
      Bảo hành:
      Bao gồm: 1 thân máy + 2 pin 20V/4.0Ah + 1 sạc
      • Báo giá nhanh
      Thông số kỹ thuật:
      Công suất tối đa 600W
      Năng lượng tác động 3,1J
      Tốc độ không tải 0 – 960 v/phút
      Tần số tác động định mức  4260 /phút
      Khả năng khoan tối đa Bê tông Ф26mm, Thép Ф13mm vầ Gỗ Ф30mm
      Đóng gói Hộp nhựa
      Trọng lượng 3.3 Kg
      Phụ kiện đi kèm 2 pin 20V 4.0Ah, 1 sạc