      • Máy khoan bê tông pin 20V DCA ADZC02-26Z
      ADZC02-26Z
      Bảo hành:
      Bao gồm: 1 thân máy không kèm pin và sạc
      • Báo giá nhanh
      Thông số kỹ thuật:
      Công suất tối đa 600W
      Năng lượng tác động 3,1J
      Tốc độ không tải 0 – 960 v/phút
      Tần số tác động định mức  4260 /phút
      Khả năng khoan tối đa Bê tông Ф26mm, Thép Ф13mm vầ Gỗ Ф30mm