      • Máy khoan bê tông pin 20V DCA ADZC02-28H2K
      ADZC02-28H2K
      Bảo hành:
      Bao gồm: 1 thân máy + 2 pin 20V/6.0Ah + 1 sạc
      • Báo giá nhanh
      Thông số kỹ thuật:
      Công suất tối đa 1,000W
      Năng lượng tác động 3,5J
      Tốc độ không tải  0-1150/phút
      Tần số tác động định mức  4400 /phút
      Khả năng khoan tối đa Bê tông Ф28mm, Thép Ф13mm, Gỗ Ф30mm
      Đóng gói Hộp nhựa
      Trọng lượng 4.8 Kg
      Phụ kiện đi kèm 2 pin 6.0Ah, 1 sạc