      • Máy khoan bê tông pin 20V DCA ADZC02-28Z
      ADZC02-28Z
      Danh mục: DCA
      Xuất xứ:
      Bảo hành:
      Bao gồm: 1 thân máy không kèm pin và sạc
      • Báo giá nhanh
      Thông số kỹ thuật:
      Công suất tối đa 1,000W
      Năng lượng tác động 3,5J
      Tốc độ không tải  0-1150/phút
      Tần số tác động định mức  4400 /phút
      Khả năng khoan tối đa Bê tông Ф28mm, Thép Ф13mm, Gỗ Ф30mm