      • Máy khoan bê tông pin 20V DCA ADZC04-24Z
      ADZC04-24Z
      Bảo hành:
      Bao gồm: 1 thân máy không kèm pin và sạc
      • Báo giá nhanh
      Thông số kỹ thuật:
      Tốc độ không tải  0-1000v/p
      Tốc độ đập 0-4500/p
      Khả năng khoan tối đa Khoan bê tông: 24mm
      Khoan sắt: 13mm
      Khoan gỗ: 28mm