      • Máy khoan búa Pin 20V DCA ADJZ02-16EM
      ADJZ02-16EM
      Danh mục: DCA
      Xuất xứ:
      Bảo hành:
      Bao gồm: 1 thân máy + 2 pin 20V/4.0Ah + 1 sạc
      • Báo giá nhanh
      Thông số kỹ thuật:
      Động cơ không chổi than
      Công suất đầu ra tối đa 850 W
      Khả năng kẹp tối đa 16 mm
      Đường kính mũi vít tối đa 10 mm
      Tốc độ không tải Mức nhông 1 0-500/phút
      Mức nhông 2: 0-2000/phút
      Đường kính khoan tối đa Thép Φ16mm
      Gỗ Φ45mm
      Thiết lập mô men xoắn 23+1
      Lực xoắn tối đa 120 N.m
      Đóng gói Hộp nhựa
      Trọng lượng 2.4 kg
      Phụ kiện kèm theo 2 pin 20V 4.0Ah, 1 sạc