      • Máy khoan búa Pin 20V DCA ADJZ05-13Z
      ADJZ05-13Z
      Danh mục: DCA
      Xuất xứ: DCA
      Bảo hành:
      Bao gồm: 1 thân máy, không đi kèm pin và sạc.
      • Báo giá nhanh
      Thông số kỹ thuật:
      Khả năng kẹp tối đa 13 mm
      Đường kính mũi vít tối đa 10 mm
      tần số đập liên tục 0-3600 /p
      tốc độ không tải Mức thấp: 0-550 v/p
      Mức cao: 0-2000 v/p
      Khả năng khoan tối đa  Sắt: 13mm
      Tường gạch 13mm
      Gỗ: 38mm