      • Máy khoan búa Pin 20V DCA ADJZ06-13DM
      ADJZ06-13DM
      Danh mục: DCA
      Xuất xứ: DCA
      Bảo hành:
      Bao gồm: 1 thân máy + 1 pin 20V/4.0Ah + 1 sạc
      • Báo giá nhanh
      Thông số kỹ thuật:
      Động cơ không chổi than
      Khả năng kẹp tối đa 13 mm
      Đường kính mũi vít tối đa 10 mm
      tần số đập liên tục 0-3600 /p
      tốc độ không tải Mức nhông 1: 0-500r/phút
      Mức nhông 2: 0-2000r/phút
      Đường kính khoan tối đa Thép Φ13mm
      Gỗ Φ45mm
      Thiết lập mô men xoắn 23+1
      Lực xoắn tối đa 120 N.m
      Đóng gói Hộp nhựa
      Trọng lượng 2.1 kg
      Phụ kiện kèm theo 1 pin 20V 4.0Ah, 1 sạc