      • Máy khoan búa Pin 20V DCA ADJZ06-13Z
      ADJZ06-13Z
      Danh mục: DCA
      Xuất xứ: DCA
      Bảo hành:
      Bao gồm: 1 thân máy không kèm pin và sạc
      • Báo giá nhanh
      Thông số kỹ thuật:
      Động cơ không chổi than
      Khả năng kẹp tối đa 13 mm
      Đường kính mũi vít tối đa 10 mm
      tần số đập liên tục 0-3600 /p
      tốc độ không tải Mức nhông 1: 0-500r/phút
      Mức nhông 2: 0-2000r/phút
      Đường kính khoan tối đa Thép Φ13mm
      Gỗ Φ45mm