      • Máy khoan đục dùng pin DCA ADJZ13EK 18V
      ADJZ13EK
      Thông số kỹ thuật
      Model ADJZ13EK
      Dung lượng pin 18V/4.0Ah x 2
      Khả năng khoan tối đa 13 mm
      Đường kính mũi vít tối đa 10 mm
      Lượng thông (xả) hơi/phút 0-36000
      Đường kính khoan tối đa Khoan sắt: 13 mm, Khoan gỗ: 38 mm