      • Máy khoan không chổi than dùng pin DCA ADJZ16EK 18V
      ADJZ16EK
      Thông số kỹ thuật
      Model ADJZ16EK
      Dung lượng pin 18V/4.0Ah x 2
      Đường kính đầu khoan tối đa 16 mm
      Tốc độ không tải 0-1200 v/p
      Khả năng khoan Thép: 16 mm - Gỗ: 38 mm