      • Máy khoan Pin 20V DCA ADJZ03-13DM
      ADJZ03-13DM
      • Báo giá nhanh
      Máy khoan Pin 20V DCA ADJZ03-13DM được thiết kế theo công nghệ tiên tiến nhất hiện nay tích hợp nhiều tính năng mới nhất do DCA phát minh ra, thông qua các quy trình kiểm định nghiêm ngặt thì chất lượng của nó không còn phải bàn cãi. Thiết kế vỏ máy hấp thụ rung động làm giảm độ rung cho tay cầm, hình dáng tay cầm nhỏ gọn giảm mỏi và đau tay.
      Máy khoan Pin 20V DCA ADJZ03-13DM được sản xuất từ chất liệu cao cấp, cho độ bền tốt cùng khả năng chịu được nhiệt độ tối ưu, hỗ trợ khả năng làm việc với hiệu suất ổn định trong thời gian lâu dài, đảm bảo độ an toàn cùng chất lượng xuyên suốt quá trình hoạt động. Cùng với vỏ ngoài được làm từ nhựa tổng hợp, cho khả năng bền bỉ, không gây biến dạng khi chịu đựng va đập, Thiết kế tay cầm có độ nhám nhất định, tạo độ ma sát cho người dùng khi cầm, tăng khả năng an toàn khi sử dụng, có nhiều tính năng tối ưu giúp gia tăng tuổi thọ của sản phẩm, giúp máy không bị hư hỏng như các loại máy thông dụng trên thị trường hiện nay. Cần kiểm tra sản phẩm kỹ lưỡng trước khi sử dụng, sau khi dùng, cần lau chùi vệ sinh sản phẩm, cất giữ và bảo quản sản phẩm tránh các trường hợp hư hỏng ngoài ý muốn một sản phẩm tiện dụng và thuận tiện như thế rất thích hợp để sở hữu.
      Thông số kỹ thuật :
      Đầu khoan tối đa 13 mm
      Đường kính mũi vít tối đa 10 mm
      tần số đập 0-32500 /p
      tốc độ không tải Mức thấp: 0-500 v/p
      Mức cao: 0-2000 v/p
      Khả năng khoan tối đa  Khoan sắt: 13mm
      Tường gạch: 13mm
      Khoan gỗ: 45mm
      Thiết lập mô men xoắn 24+2
      Lực xoắn tối đa 120 N/m
      Đóng gói Hộp nhựa
      Trọng lượng 2.2 kg
      Phụ kiện kèm theo 1 pin 20V 4.0Ah, 1 sạc