      • Máy mài góc dùng pin 20V DCA ADSM03-100Z
      ADSM03-100Z
      Danh mục: DCA
      Xuất xứ: DCA
      Bảo hành:
      Bao gồm: 1 thân máy không kèm pin và sạc
      Thông số kỹ thuật
      Dung lượng PIN 20V/4.0Ahx2
      Đường kính đĩa    Φ100mm
      Đường kính lỗ cốt   Φ16mm