      • Máy mài góc dùng Pin 20V DCA ADSM03-125DM
      ADSM03-125DM
      Danh mục: DCA
      Xuất xứ: DCA
      Bảo hành:
      Bao gồm: 1 thân máy + 1 pin 20V/4.0Ah + 1 sạc
      • Báo giá nhanh
      Thông số kỹ thuật:
      Đường kính tối đa của đĩa mài 125 mm
      Tốc độ 8500 v/p
      Đường kính lỗ cốt 22 mm
      Đầu kẹp M14 (mm)
      Đóng gói Hộp nhựa
      Trọng lượng 2.2 kg
      Phụ kiện đi kèm 1 pin 20V 4.0Ah, 1 sạc