      • Máy mài góc dùng Pin 20V DCA ADSM06-100Z
      ADSM06-100Z
      Danh mục: DCA
      Xuất xứ: DCA
      Bảo hành:
      Bao gồm: 1 thân máy không kèm pin và sạc
      • Báo giá nhanh
      Thông số kỹ thuật:
      Tốc độ định mức 8500 / phút
      Đường kính đĩa mài tối đa Φ100 mm
      Đường kính lỗ mài  Φ16 mm
      Cốt trục chính M10
      Đóng gói Hộp giấy
      Trọng lượng tịnh 1,6 kg
      Phụ kiện đi kèm Không kèm pin sạc
       Các tính năng nổi bật Mô tơ không chổi than công suất tối đa tương đương 100W