      • Máy mài góc dùng Pin 20V DCA ADSM06-125FK
      ADSM06-125FK
      Danh mục: DCA
      Xuất xứ: DCA
      Bảo hành:
      Bao gồm: 1 thân máy + 2 pin 20V/5.0Ah + 1 sạc
      • Báo giá nhanh
      Thông số kỹ thuật:
      Tốc độ định mức 8500 / phút
      Đường kính đĩa mài tối đa Φ 125mm
      Đường kính lỗ mài: Φ 22mm
      Cốt trục chính M14
      Đóng gói Hộp nhựa
      Trọng lượng 2,2 kg
      Phụ kiện kèm theo 2 pin 20V 5.0Ah, 1 sạc
      Các tính năng nổi bật Mô tơ không chổi than công suất tối đa tương đương 100W