      • Máy mài góc dùng pin DCA ADSM03-100EM 20V 100mm
      ADSM03-100EM
      Danh mục: DCA
      Xuất xứ: DCA
      Bảo hành:
      Bao gồm: 1 thân máy + 2 pin 20V/4.0Ah + 1 sạc
      • Báo giá nhanh
      Thông số kỹ thuật của máy mài góc ADSM03-100EM
       Động cơ  Không chổi than
       Công tắc Trượt
       Đường kính lưỡi mài/ cắt 100mm