      • Máy mài góc dùng pin DCA ADSM03-125Z 20V
      ADSM03-125Z
      Danh mục: DCA
      Xuất xứ: DCA
      Bảo hành:
      Bao gồm: 1 thân máy không kèm pin và sạc
      • Báo giá nhanh
      Thông số kỹ thuật:
      Đường kính tối đa của đĩa mài 125 mm
      Tốc độ 8500 v/p
      Đường kính lỗ cốt 22 mm