      • Máy Mài Góc không chổi than Dùng Pin DCA ADSM02-100Z 18V
      ADSM02-100Z
      Thông số kỹ thuật
      Model ADSM02-100Z
      Dung lượng pin 18V
      Đường kính đĩa mài 100mm
      Đường kính lỗ cốt 16mm