      • Máy Mài Góc không chổi than Dùng Pin DCA ADSM02-125EK 18V
      ADSM02-125EK
      Thông số kỹ thuật
      Model ADSM02-125EK
      Dung lượng pin 18V/4.0Ah x2
      Đường kính tối đa của đĩa mài 125 mm
      Tốc độ 8500 v/p
      Đường kính lỗ cốt 22mm