      • Máy mài khuôn dùng Pin 20V DCA ADSJ25EM
      ADSJ25EM
      Danh mục: DCA
      Xuất xứ: DCA
      Bảo hành:
      Bao gồm: 1 thân máy + 2 pin 20V/4.0Ah + 1 sạc
      • Báo giá nhanh
      Thông số kỹ thuật:
      6 tốc độ điều chỉnh
      Tốc độ định mức 8000-26000 /phút
      Đường kính mũi mài tối đa Φ 25 mm
       Đường kín cốt mài Φ 6 mm
      Đóng gói Hộp giấy
      Trọng lượng 1,9 kg
      Phụ kiện kèm theo 2 pin 20V 4.0Ah, 1 sạc