      • Máy siết vít DCA dùng pin 20V không chổi than ADPL03-14EM
      ADPL03-14EM
      Danh mục: DCA
      Xuất xứ: DCA
      Bảo hành:
      Sản phẩm bao gồm: 2 Pin 20V/4.0Ah + 1 sạc 2A
      • Báo giá nhanh
      KHÔNG CHỔI THAN.
      Type EM
      Dung lượng pin 20V/4.0Ah
      khả năng kẹp tối đa: đầu lục giác 6.35mm
      Đương kính mũi vít tối đa: 14mm