      • Máy siết vít dùng pin 20V không chổi than DCA  ADPL03-14Z
      ADPL03-14Z
      Danh mục: DCA
      Xuất xứ: DCA
      Bảo hành:
      Sản phẩm chỉ có thân máy không kèm theo pin và sạc.
      • Báo giá nhanh
      KHÔNG CHỔI THAN.
      Type EM
      Dung lượng pin 20V/4.0Ah
      khả năng kẹp tối đa: đầu lục giác 6.35mm
      Đương kính mũi vít tối đa: 14mm