      • Máy siết vít không chổi than dùng pin 20V DCA  ADPL03-14DM
      ADPL03-14DM
      Danh mục: DCA
      Xuất xứ: DCA
      Bảo hành:
      Sản phẩm bao gồm: 1 Pin 20V/2Ah + 1 sạc 2A
      • Báo giá nhanh
      KHÔNG CHỔI THAN.
      Type EM
      Dung lượng pin 20V/4.0Ah
      khả năng kẹp tối đa: đầu lục giác 6.35mm
      Đương kính mũi vít tối đa: 14mm