      • Máy siết vít không chổi than dùng pin DCA ADPL02-14Z 18V
      ADPL02-14Z
      Thông số kỹ thuật
      Model ADPL02-14Z
      Động cơ KHÔNG CHỔI THAN
      Dung lượng pin 18V
      Khả năng kẹp Đầu lục giác 6.35mm
      Đường kính siết tối đa 14mm