      • Máy vặn vít dùng pin DCA ADPL02-14E 18V
      ADPL02-14E
      Thông số kỹ thuật
      Model ADPL02-14E
      Động cơ KHÔNG CHỔI THAN
      Dung lượng pin 18V/4.0Ah x 2
      Khả năng kẹp Đầu lục giác 6.35mm
      Đường kính siết tối đa 14mm